‘யூ டியூபின் குழந்தைகள் பாதுகாப்பு அமைப்பு தோல்வியடைந்துள்ளது`

யூ டியூபில் குழந்தைகள் பாதுகாப்பை நிர்வகிக்கும் அமைப்பு தோல்வியடைந்து விட்டதாக அந்த நிறுவனத்தின் தன்னார்வ கண்காணிப்புக்குழுக்கள் தெரிவித்துள்ளன. குழந்தைகளை துஷ்பிரயோகம் செய்யும் நபர்கள் அல்லது அதற்கு விரும்பும்

Read more

ஆண் – பெண் சமத்துவத்தை விமர்சித்த ஊழியர் பணிநீக்கம்

ஆண் – பெண் சமத்துவத்தை அதிகரிக்க கூகுள் மேற்கொள்ளும் முயற்சிகளை விமர்சனம் செய்த ஊழியரை, அந்த நிறுவனம் பணிநீக்கம் செய்துள்ள. நிறுவனத்தின் நடத்தை விதிகளை, சர்ச்சைக்குரிய அந்த

Read more

தேர்வு எழுதும் முஸ்லிம் மாணவிகள் முகத்தை மறைக்க தடை

இலங்கையில் கல்வி பொதுத் தராதர உயர்தர பரிட்சைக்குவரும்முஸ்லிம் மாணவிகள் தங்கள் கலாசார ரீதியான சீருடையில் பரிட்சை எழுதுவது தொடர்பில் எவ்விதமான தடைகளும் இல்லை என அரசு பரிட்சைகள் தினைக்களம் தெரிவித்துள்ளது. பல்கலைக்கழக உயர்கல்வியை தீர்மானிக்கும்

Read more

மாகாண அதிகார பறிப்புக்கு எதிராக வழக்கு தொடர திட்டம்

முன்று மாகாண சபைகளுக்கு நடத்தப்படும் தேர்தலை தள்ளிப்போடுவதற்கும், தற்போது மாகாண சபைகளுக்கு வழங்கப்பட்டுள்ள அதிகாரத்தை பறித்து அவற்றை நாடாளுமன்றத்திடம் ஒப்படைக்கும் நோக்கத்துடனும், அரசு நாடாளுமன்றத்தில் சமர்ப்பிக்கவுள்ள அரசியல்

Read more
Song Image