ஆளில்லா விமானக் காவல்துறை : பிரிட்டன்

பிரிட்டன் காவல்துறை தனது முதலாவது முழுநேர ஆளில்லா விமானப்பிரிவை ஆரம்பித்துள்ளது. Drone எனப்படும் இந்த ஆளில்லா விமான காவல்பிரிவு, காணாமல்போனவர்கள், சாலைவிபத்துகள் உள்ளிட்ட பெரிய குற்றச்சம்பவங்களை புலனாய்வதற்கு

Read more

விமான பணிப்பெண்ணை ‘பாட்டி’ என்று கேலி செய்த கத்தார் ஏர்வேஸ் தலைமை நிர்வாகி

விமானப் பணியாளர்கள் குறித்து ஆபாசமாக கருத்து கூறியதற்காக கண்டனம் தெரிவிக்கப்பட்ட கத்தார் ஏர்வேஸ் தலைமை நிர்வாகி மன்னிப்புக் கோரினார். கடந்த வாரம் அயர்லாந்தில் நடைபெற்ற இரவு விருந்து

Read more

இலங்கை நெடுந்தீவில் குதிரைகளைப் பாதுகாக்க கள ஆய்வுக்குழு

யாழ்ப்பாணத்திற்கு வடக்கே அமைந்துள்ள தீவுகளில் ஒன்றாகிய நெடுந்தீவு திவில் குதிரைகளைப் பாதுகாக்கும் வழிமுறைகள் தொடர்பாக ஆராய்வதற்காக வட மாகாண முதலமைச்சர் சி.வி.விக்னேஸ்வரன் குழுவொன்றை நியமித்துள்ளார். நெடுந்தீவில் நிலவுகின்ற

Read more
Song Image