தந்தை மகன் உட்பட மூவர் வாகன விபத்தில் பலி

ஹூங்கம – லூனாம பகுதியில் இடம்பெற்ற விபத்தில் தந்தை மகன் உட்பட  மூவர் உயிரிழந்துள்ளனர். முச்சக்கர வண்டியொன்று டிப்பருடன் மோதியதிலேயே இந்த விபத்து ஏற்பட்டுள்ளதாக பொலிஸ் ஊடகப்பிரிவு தெரிவித்துள்ளது.

Read more

வேட்டை உத்தியை மாற்றும் சிம்பன்ஸி குரங்குகள்!

மனிதர்கள்தங்களைக் கவனிப்பதால், உகாண்டாவில் உள்ள சிம்பன்சி குரங்குகள், தங்களது வேட்டையாடும் உத்தியை மாற்றியிருக்கலாம் என்று கூறப்படுகிறது. சிம்பன்சி குரங்குகள் பற்றிய ஆய்வில் ஈடுபட்டிருந்தபோது, நெருங்கிய சிம்பன்சி இனங்களுக்கு

Read more

மோதி நாளை டிரம்புடன் சந்திப்பு: அமெரிக்கா

மூன்றுநாள் சுற்றுப்பயணமாக இந்திய பிரதமர் நரேந்திர மோதி அமெரிக்காவுக்கு சென்றடைந்துள்ளார். முதல் நாள் சுற்றுப்பயணத்தின் போது, கூகுள், ஆப்பிள் மற்றும் மைக்ரோசாஃப்ட் நிறுவனங்கள் உள்பட அமெரிக்காவின் தொழில்

Read more
Song Image