பிரபல நடிகர் ஜாக்கி சானுக்கு கவுரவ ஆஸ்கர் விருது

ஜாக்கி சான் என்றாலே சண்டைப் பட பிரியர்களுக்கு உடல் முறுக்கேறும்.  திரையுலகில் பொன்விழா காணும் ஜாக்கி சான், நடிகர், தற்காப்புக் கலை நிபுணராக     மட்டுமின்றி, தயாரிப்பாளர், இயக்குநர்,

Read more

மகிந்த ராஜபக்சவுக்கு எதிராக மலேசியாவில் ஆர்ப்பாட்டம்!

இலங்கை முன்னாள் அதிபர் மகிந்த ராஜபக்ச மலேசியாவுக்கு விஜயம் மேற்கொண்டுள்ள இவ்வேளையில் அங்கு அவருக்கெதிராக ஆர்ப்பாட்டம் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளது! தமிழர் அமைப்புக்கள் ஒன்றிணைந்து மேற்கொண்ட ஆர்பாட்டத்தின்போது “ராஜபக்‌ஷே மலேசியாவை

Read more

வெடித்துச் சிதறியது ஸ்பேஸ்.எக்ஸ் ; பேஸ்புக் செய்மதியும் அழிவுற்றது

அமெரிக்க ஸ்பேஸ்.எக்ஸ் கம்பனியால் பரீட்சார்த்தமாக ஏவப்படவிருந்தஏவுகணையொன்று வெடித்துச் சிதறியதில் பல மைல் தொலைவு வரையுள்ளகட்டடங்கள் அதிர்ந்துள்ளன. புளோரிடா மாநிலத்திலுள்ள கேப் கனாவெரல் பிராந்தியத்தில் இடம்பெற்ற இந்தசம்பவத்தில் எவரும்

Read more
Song Image