உயரம் பாய்தலில் அட்டாளைச்சேனை றிஸ்வான் வெண்கலப் பதக்கம்.

  மட்டக்களப்பு வெபர்  விளையாட்டு மைதானத்தில் நடைபெற்று முடிந்த கிழக்கு மாகாண விளையாட்டு விழாவில் ஆண்களுக்கான  உயரம் பாய்தல் நிகழ்ச்சியில் அட்டாளைச்சேனை லக்கி விளையாட்டுக் கழகத்தின் வீரா்

Read more

ஷகீம் சுலைமான் படுகொலை: மாவனல்லை வரையிலான CCTV கமெராக்கள் சோதனை

பம்பலப்பிட்டி கொத்­த­லா­வல மாவத்­தையில் இனந்தெரியாதோரால் கடத்தப்பட்டுப் படுகொலை செய்யப்பட்ட முஸ்லிம் தொழிலதிபர் மொஹமட் ஷகீம் சுலைமானைக் கொன்றவர்களைக் கண்டுபிடிப்பதற்காக கொழும்பிலிருந்து மாவனெல்ல பிரதேசம் வரையுள்ள சீ.சீ.டி.வி கமெராக்களை

Read more

ஜனாதிபதியின் இணையத்தளத்தினுள் ஊடுருவிய நபர், 17 வயது மாணவன்; கடுகன்னாவையில் கைது

ஜனாதிபதியின் உத்தியோகபூர்வ இணையத்தளத்திற்குள் ஊடுருவியதாக (Hacking) கூறப்படும் 17 வயதுடைய மாணவர் ஒருவர் கைதுசெய்யப்பட்டுள்ளார். கடுகன்னாவ பகுதியில் வைத்தே குறித்த சந்தேகநபர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக, பொலிஸார் தெரிவித்தனர். ஜனாதிபதி

Read more
Song Image